พิธีทำบุญตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ 66 รูป
28 ธ.ค.65 ผศ.พีรวัส อินทวี ผู้อำนวยการสำนักศิลปะและวัฒนธรรม และทีมงานสศว. ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ข้าวสารอาหารแห้ง พระสงฆ์ 66 รูป ร่วมกับ คณะผู้บริหาร บุคลากร และนักศึกษา ม.รภ.สร. ณ ถนนหน้าอาคาร 31 ในโอกาสส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2566 เพื่อเป็นการสืบสานวัฒนธรรมประเพณีขึ้นปีใหม่ของมหาวิทยาลัยให้คงอยู่
![](https://culture.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/322211843_3217738658489784_2934066787848638720_n-1-1024x768.jpg)
![](https://culture.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/319561907_865945791386634_8399674352150628445_n-1-1024x768.jpg)