ต้อนรับ คณะผู้บริหารและบุคลากรจาก มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี
วันที่ 27 ธันวาคม 2565 เวลา 11.00 น. ผศ ดร.ฉลอง สุขทอง อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ นำทีมผู้บริหารและบุคลากร สำนักศิลปะและวัฒนธรรม ให้การต้อนรับ คณะผู้บริหารและบุคลากรจาก มหาวิทยาลัยราชภัฏสุราษฎร์ธานี ในโอกาสเข้าพบปะเพื่อปรึกษาหารือและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การดำเนินด้านศิลปวัฒนธรรม
ณ ห้องประชุมสำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
![](https://culture.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/322382443_1248715865707130_6437395613488075400_n-1024x683.jpg)
![](https://culture.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/322200841_707747074286919_6765615281559768854_n-1024x683.jpg)
![](https://culture.srru.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/322107100_546055877419518_1680374473625059384_n-1024x683.jpg)